บรรยากาศฉลองสมรส พาที-บี สุดหวาน
![บรรยากาศฉลองสมรส พาที-บี สุดหวาน](http://s.isanook.com/ns/0/ud/203/1015267/11-4-5.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ค่ำคืนแห่งความสุขของผู้บริหารสายการบินนกแอร์ เจ้าบ่าวสุดหล่อ "พาที สารสิน" เกี่ยวก้อย เจ้าสาวสุดสวย "บี ปิยวรรณ จิตณาธรรม" เลี้ยงฉลองสมรสพระราชทานแบบหวานสุด ๆ ณ ห้องที่ห้องลอนดอน 3 ชั้น 2 โรงแรมพลาซ่า แอทธินี รอยัล เมอริเดียน ด้วยคอนเซ็ปต์ของงาน มิวสิคแอนด์ยีนส์ เนื่องจากเจ้าบ่าวเป็นคนชอบใส่ยีนส์และเจ้าสาวเคยเป็นดีเจมาก่อนนั่นเอง ท่ามกลางความยินดีของเพื่อนพ้องและญาติสนิท
ทีมข่าวบันเทิง Sanook! News ขออวยพรให้ทั้งคู่มีความสุขมาก ๆ นะจ๊ะ
ขอบคุณภาพประกอบจากทวิตเตอร์ บี ปิยวรรณ, @ NightPhoomin