ชื่นมื่น! 'ต๋อง' วงทู แต่งหน 2
![ชื่นมื่น! 'ต๋อง' วงทู แต่งหน 2](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ควงฉลองสมรสกันอย่างชื่นมื่นแล้ว สำหรับ "ต๋อง สุรพันธ์" หรือ "ต๋อง วงทู" กับ "เต๋า ณัฐชานันท์" หลังจากที่คบกันมา 4 ปี และได้สมรสกันเมื่อ 25 กุมภาพันธ์ 53 แต่เนื่องจากเหตุการณ์บ้านเมือง จึงทำให้เลื่อนงานฉลองมา
เรื่อยๆ จนมาถึงวันนี้ภายในงาน มีญาติ พี่น้อง คนสนิทมาร่วมงาน รวมถึง น้องแบมแบม ลูกสาววัย 13 และน้องเพบเบิ้ล ลูกชายวัย 10 ขวบ โดยต่างประทับใจกัน ตรงที่เป็นคนรักครอบครัว ต่อจากนี้ก็จะตั้งใจมีลูกเลย แต่ก็คงปล่อยให้เป็นไปตามธรรมชาติ ส่วนเรื่องฮันนีมูน คงไม่มี เพราะต่างฝ่ายต่างยุ่ง และตั้งใจหาเวลาไปจดทะเบียนสมรสกันเร็วๆ นี้
เรื่อยๆ จนมาถึงวันนี้ภายในงาน มีญาติ พี่น้อง คนสนิทมาร่วมงาน รวมถึง น้องแบมแบม ลูกสาววัย 13 และน้องเพบเบิ้ล ลูกชายวัย 10 ขวบ โดยต่างประทับใจกัน ตรงที่เป็นคนรักครอบครัว ต่อจากนี้ก็จะตั้งใจมีลูกเลย แต่ก็คงปล่อยให้เป็นไปตามธรรมชาติ ส่วนเรื่องฮันนีมูน คงไม่มี เพราะต่างฝ่ายต่างยุ่ง และตั้งใจหาเวลาไปจดทะเบียนสมรสกันเร็วๆ นี้