นก สินจัย ปลื้มข้ามเวลาฯ กระแสตอบรับดี
![นก สินจัย ปลื้มข้ามเวลาฯ กระแสตอบรับดี](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ได้รับเสียงตอบรับที่ดีพอดูเลย สำหรับละครเรื่องข้ามเวลาหารัก พอได้เจอตัวนก สินจัย เจ้าตัวเลยบอกว่า กระแสของละครดีมากๆ โดยส่วนตัวได้ติดตามทางทวิตเตอร์ ก็มีแต่คนพูดถึง ชม ไปในทางที่ดีมาก ก็ดีใจ ส่วนเรื่องที่ว่าแอ๊บแบ๊วนั้น ก็คงไม่ถึงขนาดนั้น เพราะพระเอกเด็ก เลยเด็กตามพระเอก ที่บ้านอย่างนกชาย และลูกก็ชอบกัน บอกละครสนุกดี ตอนนี้ก็เร่งถ่ายอยู่ คาดว่า คงปิดกล้องสิ้นเดือนนี้ ในเรื่องก็มีร้องเพลงบ้าง ก็อยากให้รอชมฉากกุ๊กกิ๊ก ที่จะมีร้องเพลงเยอะกว่าเดิม ทางด้านละครเวที 4 แผ่นดิน ก็คงต้องรอถ่ายเรื่องนี้จบก่อน ถึงจะได้มีการซักซ้อมกัน ตอนนี้ก็มีล็อกคิวไว้ และเตรียมร่างกายให้พร้อม อีกเรื่องคือละครเรื่องเหนือเมฆภาค 2 ที่คงต้องพยายามหาคิวลงให้ได้ เพราะเป็นนักแสดงนำ และเป็นละครของนกชาย คาดว่าคงต้องรอนกชาย ถ่ายละครเรื่องตะวันเดือด ให้เสร็จก่อน