สิเรียม เบรกงานในไทย ขอลุยธุรกิจนอก
![สิเรียม เบรกงานในไทย ขอลุยธุรกิจนอก](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หลังหายหน้าหายตาไปอยู่เมืองนอกซะพักใหญ่ พอได้กลับมาเพื่อมาขยายสาขาธุรกิจในครั้งนี้ ก็มาอัพเดตว่า ตนไม่ได้รับงานในไทยเลย เลยอาจจะไม่ค่อยได้เห็นหน้า เพราะตอนนี้ตนอยากจะพักงานในวงการบันเทิงไว้ก่อน ขอลุยเรื่องของธุรกิจสถานเสริมความงาม เพราะตอนนี้กำลังไปด้วยดี แต่ตนก็ไม่ได้ถึงกับอำลาไปเลย อาจจะได้เห็น แต่ก็ให้รอติดตาม ส่วนเรื่องข่าวกับ พายัพ ก็รู้จักกัน แต่ก็แค่ทำธุรกิจด้วยกัน ไม่ได้มีอะไรมากกว่านั้นเลย ตอนนี้ก็ขอโฟกัสเรื่องธุรกิจกับดูแล นนนี่ ก่อน เพราะตอนนี้ นนนี่ โตเป็นสาวแล้ว ก็ดูแลกันแบบเพื่อนมากกว่า ตอนนี้โอเคมากขึ้น กับข่าวก่อนหน้าที่ออกมา ตนก็ไม่ซีเรียสอะไร เพราะก็เป็นข่าวเก่าแล้ว ไม่อยากไปสนใจอะไร