จุ๋ย ดีใจ มนต์รักแม่น้ำมูล เรตติ้งดี
![จุ๋ย ดีใจ มนต์รักแม่น้ำมูล เรตติ้งดี](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
กระแสละคร มนต์รักแม่น้ำมูล กำลังได้รับความนิยม จนเรตติ้งพุ่งปรี๊ดเลยทีเดียว งานนี้ นางเอกสาว จุ๋ย วรัทยา ก็ยิ้มจนแก้มแทบปริ พร้อมเผยว่า รู้สึกดีใจที่ละครได้รับการตอบรับเป็นอย่างดี แถมเพลงในละคร ก็ยังเป็นที่นิยมของผู้ชมอีกด้วย งานนี้ ตนก็ขอยกความดีให้กับทีมงานและนักแสดงทุกคน ที่ตั้งใจกันทำงานจนประสบผลสำเร็จเกินความคาดหมาย และเผย กำลังมีผลงานพิธีกรรายการ คิดเปลี่ยนโลก ซึ่งน่าจะได้เห็นกันในเร็ว ๆ นี้ และเรื่องธุรกิจร้านอาหารตำเพลิน ก็ยังคงไปได้สวย ซึ่งอาจจะมีการขยายกิจการในอนาคตอย่างแน่นอน พร้อมแจง ผอมลง เนื่องจาก ทำงานหนัก ทั้งถ่ายละครและงานพิธีกร ประกอบกับได้ดูแลตัวเองมากขึ้นด้วย ส่วนเรื่องความรัก ยังขอยืนยันว่า โสดสนิท แม้ว่าจะมีหนุ่ม ๆ แวะเวียนเข้ามาขายขนมจีบบ้าง แต่ก็ยังไม่มีใครที่ศึกษาดูใจเป็นพิเศษ เนื่องจาก ยังให้ความสัมพันธ์กับทุกคนเป็นเพื่อนเท่ากันหมด โดยตนก็ยอมรับว่า ไม่ได้ปิดใจแต่อย่างใด แต่แค่เพียงยังไม่มีใครที่ใช่จริง ๆ เท่านั้นเอง