เบนซ์ พรชิตา แรงส์!! ผมซอยสั้น เปรี้ยวจี๊ด
![เบนซ์ พรชิตา แรงส์!! ผมซอยสั้น เปรี้ยวจี๊ด](http://s.isanook.com/ns/0/ud/204/1023962/1p.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ใครได้้เห็นลุคนี้ของ นางเอกเบอร์ต้นๆ ของวิกพระราม 4 เบนซ์ พรชิตา ณ สงขลา คงต้องซี๊ดปาก เพราะเธอเปรี้ยวสุดแซ่บกับทรงผมซอยสั้น ซึ่งการเปลี่ยนลุคครั้งนี้เนื่องจากเบนซ์ กลับมารับบทร้ายอีกครั้งในละครเรื่องเมียแต่ง ประกบ โฬม และ ชมพู่ แต่จะได้ลงจอเมื่อไร ยังไม่มีกำหนดที่แน่นอนจ้า...