ทัชนำทีมรับรางวัลรณรงค์ปฏิบัติตามกฎจราจร
![ทัชนำทีมรับรางวัลรณรงค์ปฏิบัติตามกฎจราจร](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ถือเป็นตัวอย่างที่ดีกับคนใช้รถใช้ถนนเป็นอย่างดีทีเดียว สำหรับศิลปินดาราอย่าง ทัช ณ ตะกั่วทุ่ง นำทีมเพื่อนศิลปินดารา อาทิ ใบเตย อาร์สยาม, ชายแฮ็คส์ ปารย์ธันย์ และ เพ็ชร อิชย์ภูมิ เข้ารับรางวัล "ศิลปินร่วมรณรงค์ปฏิบัติตามกฎจราจร" ที่จัดขึ้นโดย กองกำกับการ (สายตรวจ) กองบังคับการตำรวจจราจร และสถานีโทรทัศน์ทีวีดาวเทียมช่อง Thai Visions Channel โดย คุณณัฐ รองสวัสดิ์ ในฐานะสื่อที่เข้าร่วมสนับสนุนโครงการนี้ โดยนอกจากจะมีพิธีมอบโล่และใบเกียรติคุณแล้ว เหล่าศิลปินดารายังแจกจ่ายหนังสือตามโครงการกฎหมายจราจรเดลิเวอรี่ ให้แก่ผู้ใช้รถใช้ถนนอีกด้วย งานนี้จัดขึ้น ณ สน.คู่ขนานลอยฟ้า ถนนบรมราชชนนี ขาเข้า (ตอหม้อที่ 222) ที่ผ่านมา