เอ๊ะ! น้องเพ้นท์ ทวีตมีนัย..ส่อแว่วเลิก โดม
![เอ๊ะ! น้องเพ้นท์ ทวีตมีนัย..ส่อแว่วเลิก โดม](http://s.isanook.com/ns/0/ud/210/1054024/paint00.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เหมือนว่า..ต้องมีอะไรเกิดขึ้นกับคู่รัก โดม ปกรณ์ ลัม กับ น้องเพ้นท์ แน่ๆ !!?? เพราะไม่เช่นอย่างนั้น น้องเพ้นท์ คงไม่มาโพสต์ข้อความเชิง "ตัดพ้อ น้อยใจ สิ้นหวัง ท้อแท้" ลงบนทวิตเตอร์ของคุณน้องเองแบบนี้หรอก เล่นตัดพ้อสารพัดคำ ไม่ว่าจะ โกหกยังไงก็ปิดไม่มิด , โดนแบบนี้นับครั้งไม่ถ้วน หรือ เหมือนภาพซ้ำของปีที่แล้วช่วงเวลาเดิม โพสต์ซะขนาดนี้ ไม่ให้พวกสาระแนหรือบรรดาแมงเม้าท์ทำงานกันได้ยังไงจ๊ะ...
โดยเฉพาะตรงประโยคสุดท้าย 'ภาพซ้ำจากปีที่แล้ว' มันก็พอมีมูล หากไปรื้อหาข่าวดู ช่วงเวลาเดียวกันเมื่อปีก่อน ก็ตรงเหมาะเจาะกับกรณี หวิดสะบั้นรักของทั้งคู่นั้นเอง! งานนี้ไม่ว่าจะออกหมู่หรือจ่า เกิดปัญหาอะไรขึ้นกับทั้งคู่? สงสัย หนุ่มโดม คงต้องออกมาแถลงไขเรื่องนี้แล้วล่ะจ๊ะ !!!