พัตเตอร์รับคุยสเตฟานี2ปียังไม่เรียกแฟน
![พัตเตอร์รับคุยสเตฟานี2ปียังไม่เรียกแฟน](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
มาแรงไม่แพ้พี่สาวเลยทีเดียว สำหรับหนุ่ม พัตเตอร์ ภทรนันท์ จามิกรณ์ ซึ่งล่าสุดก็มีข่าวมาว่า กำลังกุ๊กกิ๊กอยู่กับ สาวสเตฟานี เลอร์ช งานนี้ หนุ่มพัตเตอร์ ก็ยอมรับว่า "ก็โอเคครับ ก็ยอมรับว่าคุยกันจริงๆ แต่ว่าถ้าเกิดใช้คำว่าแฟน ผมว่าจะทำให้ผู้หญิงเขาดูไม่ดี น้องเขาเองก็เพิ่งอายุ 18 ผมก็เพิ่ง 20 เอง ก็ยังเด็กอยู่เลย จริงๆ ตอนเล่นละครเรื่องบ่วงร้ายพ่ายรัก ผมก็อยากรู้จักเขา ก็เลยได้คุยกันนิดหนึ่ง เขาน่ารักครับ ผมก็เดินเข้าไปบอกเขาว่าน่ารักดีนะ เขาก็งงๆ ผมก็คุยกับเขามา 2 ปี ได้แล้ว ทางครอบครัวก็โอเคครับ ก็เวลาจะพาเขาไปไหน ไปเที่ยว ไปกินข้าว เราก็บอกทางบ้านว่าจะไปไหน พี่แพน เขาก็เหมือนแม่ครับ คือเรารู้สึกดีกับใครเขาก็จะรักด้วยเหมือนกัน คุณแม่ก็บอกให้เราดูแลตัวเองดีๆ ดูแลน้องดีๆ" เมื่อถามว่าเวลาเล่นละคร หนุ่มพัตเตอร์ หวงบ้างหรือไม่ เจ้าตัวก็ตอบว่า "ก็ไม่มีนะครับ ผมก็ยอมรับว่าเป็นคนขี้หึง แต่ผมก็เข้าใจว่ามันเป็นงาน มีแซวๆ บ้างครับ ว่าจับมือนะฉากนี้ แต่ก็ไม่ได้อะไรครับ"