ป๋อ เอ๋ คู่รักใจบุญ ลงช่วยคนน้ำท่วม
![ป๋อ เอ๋ คู่รักใจบุญ ลงช่วยคนน้ำท่วม](http://s.isanook.com/ns/0/ud/212/1063106/1.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ในสภาวะิวิกฤติของประเทศช่วงนี้ หลายจังหวัดประสบอุทกภัยน้ำท่วม เราคนไทยต้องลงแรง ลงใจช่วยกันฟันฟ่าวิกฤตนี้ หลายภาคส่วนต่างระดมสรรพกำลังมาช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วม รวมถึงเหล่านักแสดงด้วย ล่าสุดคู่รักใจบุญ ป๋ิอ ณัฐวุฒิ จับมือแฟนสาว เอ๋ พรทิพย์ บริจาคสิ่งของและลงพื้นที่ช่วยเหลือผู้คนที่กำลังทุกข์เพราะน้ำท่วม
ทั้งนี้ ป๋อ ณัฐวุฒิ ไ้ด้เปิดบัญชีเพื่อช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม โดยใช้ชื่อบัญชี ทวิตสกิดใจคนไทยรักกัน ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาโฮมโปร ราชพฤกษ์ เลขที่บัญชี 375-212428-9 ซึ่งหนุ่มป๋อ ได้แจกแจงรายละเอียดอย่างชัดเจน ใครอยากร่วมบุญกุศลในครั้งนี้เชิญได้เลยจ้า...