ปชช.ร่วมลงนามถวายพระพรศิริราชคึกคัก
![ปชช.ร่วมลงนามถวายพระพรศิริราชคึกคัก](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
บรรยากาศ การลงนามถวายพระพร พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ที่อาคาร 100 ปี สมเด็จพระศรีนครินทร์ ภายในโรงพยาบาลศิริราช ขณะนี้ มีประชาชนทยอยร่วมลงนามถวายพระพรอย่างต่อเนื่อง ทั้งที่มาเป็นครอบครัวและหมู่คณะ โดยตลอดทั้งวัน ตั้งแต่ช่วงเช้าที่ผ่านมา มีประชาชนร่วมลงนามแล้ว กว่า 1,000 คน ซึ่งได้สวมใส่เสื้อเฉลิมพระเกียรติ สีชมพู เข้าร่วมลงนามแสดงความจงรักภักดี โดยเฉพาะ เนื่องในพระราชพิธีมหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา 7 รอบ 5 ธันวาคม 2554 ที่จะถึงนี้ และผู้ที่มาร่วมลงนามถวายพระพร จะได้รับซีดีภาพยนตร์เฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เป็นที่ระลึกด้วย