ปชช.ทยอยร่วมงานเย็นศิระเพราะพระบริบาล
![ปชช.ทยอยร่วมงานเย็นศิระเพราะพระบริบาล](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
บรรยากาศล่าสุด การจัดงานเฉลิมพระเกียรติ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องวโรกาสเฉลิมพระชนมพรรษา 7 รอบ 5 ธันวาคม 2554 ที่บริเวณมณฑลพิธี ท้องสนามหลวง ภายใต้ชื่องาน "เย็นศิระเพราะพระบริบาล" ซึ่งจัดขึ้นตั้งแต่ วันที่ 5 ธันวาคม ไปจนถึง วันที่ 9 ธันวาคมนี้ ตั้งแต่ช่วงเช้าที่ผ่านมา ยังคงมีประชาชน ทยอยเดินทางมาร่วมงานกันอย่างต่อเนื่อง สอบถามจากประชาชน
ทราบว่า บางรายเดินทางมาจากต่างจังหวัด เพื่อมาชมกิจกรรมที่จัดขึ้น และเพื่อแสดงถึงความจงรักภักดีแด่ องค์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และอยากร่วมลงนามถวายพระพรด้วย
ทราบว่า บางรายเดินทางมาจากต่างจังหวัด เพื่อมาชมกิจกรรมที่จัดขึ้น และเพื่อแสดงถึงความจงรักภักดีแด่ องค์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และอยากร่วมลงนามถวายพระพรด้วย