"น้องกิ๊ก"มิสสปอนเซอร์ไทยพรีเมียร์ลีก 2011
!["น้องกิ๊ก"มิสสปอนเซอร์ไทยพรีเมียร์ลีก 2011](http://s.isanook.com/ns/0/ud/215/1078159/ccc_p1.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
น้องกิ๊ก นฤทัย ทมชาติ หมายเลข S03 มาพร้อมบุคลิกที่โดดเด่น มั่นใจและตอบคำถามจากคณะกรรมการได้อย่างฉะฉาน คว้ารางวัลชนะเลิศการประกวดมิสสปอนเซอร์ไทยพรีเมียร์ลีก ปี2011
ส่วนรองอันดับ 2 เป็นของ "น้องแนท"อาภาภัค สุวรรณปักษ์ หมายเลข S09 รองอันดับ 3 เป็น "น้องเจล"จุฑาลักษณ์ ฉวีวรรณมาศ หมายเลข S07 รับเงินรางวัล 30,000 บาท ขณะที่ รางวัลป็อบปูล่าโหวต ตกเป็นของ "น้ององุ่น"สุภาวรรณ วรดิถี หมายเลย S05ได้รับเงินรางวัล 50,000 บาทไปครอง
สวยน่ารักกันขนาดไหน เชิญชมภาพกันเลยครับ
<< คลิกเพื่อชมภาพใหญ่ >>