เกิร์ลกรุ๊ปญี่ปุ่นบุกยามาฮ่าสเตเดี้ยม
![เกิร์ลกรุ๊ปญี่ปุ่นบุกยามาฮ่าสเตเดี้ยม](http://s.isanook.com/ns/0/ud/218/1093610/ccc_p2.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เกิร์ลกรุ๊ปญี่ปุ่นวง Cherry ออกมาแสดงมินิคอนเสิร์ตในช่วงพักครึ่ง ในเกมเมืองทองฯยูไนเต็ดพบศรีราชา ซูซูกิ เอฟซี
เครดิตภาพ : เฟซบุ๊คแฟนเพจ Muangthong United FC.
เกิร์ลกรุ๊ปญี่ปุ่นวง Cherry ออกมาแสดงมินิคอนเสิร์ตในช่วงพักครึ่ง ในเกมเมืองทองฯยูไนเต็ดพบศรีราชา ซูซูกิ เอฟซี
เครดิตภาพ : เฟซบุ๊คแฟนเพจ Muangthong United FC.