นายกนำกยน.-กยอ.เข้าเฝ้าฯในหลวงที่โรงพยาบาลศิริราช
![นายกนำกยน.-กยอ.เข้าเฝ้าฯในหลวงที่โรงพยาบาลศิริราช](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
น.ส.ยิ่งลักษณ์ ชินวัตร นายกรัฐมนตรี นำประธาน และกรรมการในคณะกรรมการยุทธศาสตร์เพื่อการฟื้นฟูและสร้างอนาคตประเทศ (กยอ.) และคณะกรรมการยุทธศาสตร์เพื่อวางระบบการบริหารจัดการทรัพยากร (กยน.) เข้าเฝ้าฝ่าละอองธุลีพระบาท พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ที่ห้องประชุมสมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอ เจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนา กรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ โรงพยาบาลศิริราช