พอร์ชปัดกิ๊กฉัตรนอกจอบอกอยู่7สีสบายใจ
![พอร์ชปัดกิ๊กฉัตรนอกจอบอกอยู่7สีสบายใจ](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ผลงานก็มีละครออนแอร์อยู่ เรื่องลูกผู้ชายไม้ตะพต ก็เป็นละครที่ถ่ายไปออนไป แล้วตอนนี้ก็ได้เพิ่มตอนด้วย กระแสตอบรับจากแฟนๆ ก็ดีมาก อย่างที่ไปถ่ายนครปฐมก็ทำงานยากมาก เพราะคนเยอะมากมายืนดูการถ่ายทำ อย่างฉากเลิฟซีนกับน้องฉัตรก็เยอะมาก แต่ไม่โดน และจะบอกว่าคุณแม่ของน้องก็มานั่งดูด้วย เวลาถ่าย ผมก็จะคอยเซฟให้ตลอด และกระแสข่าวที่ว่ามีการกุ๊กกิ๊กนอกจอด้วยนั้นก็ไม่มี ไม่ได้ขายขนมจีบเลย เราเป็นเพื่อนกัน น้องเขาน่ารัก นิสัยดี เรียบร้อยมาก โอกาสพัฒนาก็ยากมาก เรารู้จักกันมาก่อนแล้วด้วย ส่วนเรื่องย้ายช่อง ผมก็ยังไม่ได้คิดถึงเรื่องนั้น ตอนนี้เราอยู่ช่อง 7 เราโอเค ผู้ใหญ่ให้งานเราเยอะ เราก็โอเคแล้ว สัญญาที่เซ็นไว้ก็ 7 ปี ตอนนี้ก็น่าจะเหลืออีกประมาณ 5 ปี ส่วนผลงานละครตอนนี้ก็มีอีกเรื่อง "หยกเลือดมังกร" เล่นกับน้องมิน เป็นละครบู๊อีกแล้ว และสงกรานต์ก็ไม่มีแพลนไปไหน