กอ.รมน.เยี่ยมโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริสัตหีบ
![กอ.รมน.เยี่ยมโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริสัตหีบ](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
พลโท ดรัณ ยุทธวงษ์สุข ผู้อำนวยการศูนย์ประสานการปฏิบัติที่ 6 กองอำนวยการรักษาความมั่นคงภายในราชอาณาจักร ได้มอบหมายให้ พันเอก ประสิทธิชัย ชินวงศ์ รองผู้อำนวยการศูนย์ประสานการปฏิบัติที่ 6 กองอำนวยการรักษาความมั่นคงภายในราชอาณาจักร พร้อมคณะมาตรวจเยี่ยมโครงการขยายผลของโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริในพื้นที่สัตหีบ ณ ที่ว่าการอำเภอสัตหีบ อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี โดยมี นายภวัต เลิศมุกดา นายอำเภอสัตหีบ พร้อมคณะกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ในอำเภอสัตหีบ ร่วมให้การต้อนรับและพาชมตลาดนัดสีเขียวหน้าอำเภอ และติดตามผลโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริในพื้นที่สัตหีบ