เอาบ้าง!น้องไก่ป่วนสนามกุหลาบไฟ
![เอาบ้าง!น้องไก่ป่วนสนามกุหลาบไฟ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/223/1116509/untitled-3.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ไม่รู้ว่าเป็นพฤติกรรมเลียนแบบ"เหมียว แอนฟิลด์"หรือเปล่า เมื่อมีไก่ห่มด้วยธงของทีมแบล็คเบิร์นลงมาวิ่งในสนามแล้วยืนอยู่ข้างหลัง อาลี อัล ฮับซี่ ผู้รักษาประตูวีแกน ก่อนจะเป็น ยาคูบู ดาวยิงของทีมแบล็คเบิร์น โรเวอร์สจะมาช่วยจับไก่และยื่นให้กับเจ้าหน้าที่นำออกนอกสนามไป เชิญชมคลิปเลยครับ
<< ไก่ป่วนสนาม >>