รมว.ยธ.เป็นปธ.เปิดอาคารบูรณาการที่อุดรฯ
![รมว.ยธ.เป็นปธ.เปิดอาคารบูรณาการที่อุดรฯ](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ที่ด้านหน้าอาคารบูรณาการ กระทรวงยุติธรรม จังหวัดอุดรธานี พล.ต.อ.ประชา พรหมนอก รัฐมนตรีว่าการกระทรวงยุติธรรม ได้เป็นประธานในพิธีเปิดอาคารบูรณาการ ซึ่งเป็นอาคารที่ผสมผสานในการจัดตั้งเพื่อบริการประชาชนในส่วนของกระทรวงยุติธรรม โดยที่มีสำนักงานบังคับคดี เรือนจำกลาง หน่วยงานที่เกี่ยวกับกระทรวงยุติธรรม เดินทางมาใช้บริการร่วมกัน ทั้งนี้ นายแก่นเพชร ช่วงรังษี ผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี พร้อมด้วย ประชาชนชาว จ.อุดรธานี เดินทางมาร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดอาคารดังกล่าวด้วย