ท็อป-นุ่น จูงมือกันทำความดี
![ท็อป-นุ่น จูงมือกันทำความดี](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
สมกับเป็นหนุ่มติสต์น้ำใจงาม ท็อป-พิพัฒน์ อภิรักษ์ธนากร แม้งานจะยุ่งซักแค่ไหน แต่พอได้รับการทาบทาม ให้ร่วมเดินทางไปมอบเครื่องเล่นรักษ์โลก ในกิจกรรม "สยามเซ็นเตอร์ แอนด์ สยามดิสคัฟเวอรี่ อีโค่ เพลย์กราวน์" ครั้งที่ 2 ที่จัดขึ้นโดย บริษัท สยามพิวรรธน์ จำกัด ผู้บริหารสยามเซ็นเตอร์ และสยามดิสคัฟเวอรี่ ให้กับน้อง ๆ ร่วมกับ ธนาคารไทยพาณิชย์ จำกัด (มหาชน) และ Design Catalyst by SCG Chemicals ที่โรงเรียนเทศบาลวัดรัตนชัย อ.พระนครศรีอยุธยา จ.พระนครศรีอยุธยา หนุ่มท็อป ก็รีบตอบตกลงทันที แถมยังขอควงหวานใจ สาวนุ่น-ศิรพันธ์ วัฒนจินดา ร่วมเดินทางไปมอบเครื่องเล่นในน้อง ๆ แหม...หล่อแถมยังใจดีอย่างนี้ น่าปลื้มใจแทนสาวนุ่นจริง ๆ เลยจ้า