แอบดู เขตต์ แนท ฮันนีมูนรอบยุโรป!
![แอบดู เขตต์ แนท ฮันนีมูนรอบยุโรป!](http://s.isanook.com/ns/0/ud/224/1123138/dr.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เคยให้สัมภาษณ์ไว้ในวันฉลองวิวาห์ว่าจะพากันไปฮันนีมูนรอบยุโรปล่าสุด "เขตต์-ฐานทัพ" และภรรยาสาว "แนท-เปรมิกา" ก็จูงมือกันไปเที่ยวดื่มน้ำผึ้งพระจันทร์กันไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ซึ่งทริปนี้นอกจากจะควงกันไปชมสถานที่สุดโรแมนติกระดับโลกอย่าง ประเทศฝรั่งเศส และ เนเธอร์แลนด์ แล้ว เขตต์-แนท เค้าก็ยังไม่ลืมแชะภาพในอิริยาบทหวานๆ และสถานที่สวยๆ ลงอินสตาแกรมให้แฟนๆ ได้ชมกันอีกด้วย!
ขอบคุณภาพจากอินสตาแกรม เขต์ ฐานทัพ และ แนท เปรมิกา