แฮปปี้แฟมิลี่! บ๊วย ทำเค้กเบิร์ดเดย์ น้องภูมิ
![แฮปปี้แฟมิลี่! บ๊วย ทำเค้กเบิร์ดเดย์ น้องภูมิ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/224/1124543/took00.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
บ๊วย เชษฐวุฒิ ยังเป็นฝ่ายที่ปิดปากเงียบ! ไม่พูดถึงกรณี "อยู่" หรือ "หย่า" ภรรยาสาว ตุ๊ก ชนกวนันท์ ล่าสุดเจ้าตัวก็บอกว่า ยังคงทำหน้าที่ของตัวเองต่อไป เป็นแฮปปี้แฟมิลี่ เลี้ยงลูกทั้งสองคนกับภรรยาสาวอย่างเต็มความสามารถ
อีกทั้งเมื่อวันที่ 16 มิถุนายนที่ผ่านมา ตรงกับวันเกิดครบรอบ 1 ขวบของลูกชายคนเล็ก น้องภูมิ หนุ่มบ๊วยกับสาวตุ๊กและครอบครัว จึงได้ทำเค้กเบิร์ดเดย์ให้ ลูกชายหัวแก้วหัวแหวน คนนี้พร้อมหน้าพร้อมตากันด้วย!!
ขอบคุณภาพจากอินสตาแกรม ตุ๊ก ชนวนันท์