ป๊อบเฮ!เป้ยท้องแล้วเก็บตัวเงียบงดรับงานอีเว้นท์
![ป๊อบเฮ!เป้ยท้องแล้วเก็บตัวเงียบงดรับงานอีเว้นท์](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เตรียมตัวเป็นคุณพ่อ-คุณแม่มือใหม่สมใจอยากแล้ว สำหรับคู่ "ป๊อบ-เรือเอก นิธิ บุญยรัตกลิน" กับสาว "เป้ย ปานวาด" ที่ล่าสุดผู้จัดการส่วนตัวของสาวเป้ยก็ออกมาเปิดเผยผ่านรายการเรื่องเล่าเช้านี้ ว่า ตอนนี้สาวเป้ยท้องแล้ว หลังจากที่มีข่าวลือมาก่อนหน้านี้ ซึ่งหนุ่มป๊อบก็พาสาวเป้ยไปพบแพทย์และฝากครรภ์เรียบร้อย ทางด้านสาวเป้ยเองตอนนี้ยังคงเก็บตัวเงียบ ไม่ออกมาให้สัมภาษณ์ใดๆ นอกจากนี้ ก็ยังงดรับงานอีเว้นท์เพื่อเตรียมตัวเป็นคุณพ่อ-คุณแม่มือใหม่อีกด้วย อีกทั้งยังมีข่าวมาอีกว่า หนุ่มป๊อบแพ้ท้องแทนสาวเป้ยอย่างหนักเลยทีเดียว