เหมือนเกิ๊น ชมพู่ - ไอซ์ ใครก๊อปปี้ใคร???
![เหมือนเกิ๊น ชมพู่ - ไอซ์ ใครก๊อปปี้ใคร???](http://s.isanook.com/ns/0/ud/226/1131314/88.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เดินเฉิดฉายมาร่วมงานให้กับ มหกรรมยานยนต์รถมือสองฯ ปีที่4 สำหรับนางร้ายตัวแม่ ไอซ์-อภิษฏา แต่ทีมข่าว Sanook!News จับสังเกตุได้ว่าชุดที่สาวไอซ์ใส่มาร่วมงานนั้นดันไปเหมือนกับเพื่อนซี้อย่าง ชมพู่-อารยา เป๊ะ!! นอกจากชุดจะเหมือนแล้ว ลองไล่มาตั้งแต่ทรงผม เสื้อผ้า หรือการโพสท่าก็เหมือนกันเสียทุกอย่าง งานนี้ใครก๊อบปี้ใครไม่รู้ รู้แต่ว่าทั้งคู่ใส่แล้วสวย ก็แหมเป็นเพื่อนซี้กันจะยืมชุดใส่กันบ้างไม่ได้หรือไง แต่ใครยืมใครก็ไปถามกันเอาเองนะจ๊ะ อิอิ