ผวจ.ยะลา นำถวายพระพรชัยมงคล พระบรมฯ
![ผวจ.ยะลา นำถวายพระพรชัยมงคล พระบรมฯ](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ที่ สำนักงานคณะกรรมการอิสลามประจำจังหวัดยะลา อ.เมือง จ.ยะลา นายเดชรัฐ สิมศิริ ผู้ว่าราชการจังหวัดยะลา ได้เป็นประธานกล่าวถวายราชสดุดีเฉลิมพระเกียรติ และกล่าวนำถวายพระพรชัยมงคล พร้อมลงนามถวายพระพร แด่สมเด็จพระบรมโอรสาธิราชฯ สยามกุฎราชกุมาร เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 5 รอบ 28 กรกฎาคม 2555 โดยมี นายสะมะแอ ฮารี ประธานคณะกรรมการอิสลามประจำจังหวัดยะลา หัวหน้าส่วนราชการ ผู้นำศาสนา ประชาชนที่นับถือศาสนาอิสลาม ในจังหวัดยะลา เข้าร่วมในพิธี กว่า 500 คน