นาเดีย อุ้ม น้องนพมงคล อวดสื่อ เบรกมีคนที่ 2
![นาเดีย อุ้ม น้องนพมงคล อวดสื่อ เบรกมีคนที่ 2](http://s.isanook.com/ns/0/ud/227/1135712/nadia01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
คุณแม่ยังสาว นาเดีย ควงแขนสามี หม่อมหลวงอภิมงคล พร้อมอุ้มลูกชายสุดที่รักวัย 7 เดือน น้องนพมงคล มาอวดสื่อเป็นครั้งแรกในงานฉลอง 18 ปีโพลีพลัส พร้อมเล่าประสบการณ์คุณแม่มือใหม่ว่า แม้จะเหนื่อยแต่ก็มีความสุขมาก ส่วนโครงการทายาทคนที่ 2 ขอเบรกไว้ก่อน
นอกจากนี้ สาวนาเดีย ยังอัพเดทพัฒนาการของ น้องนพมงคล ว่าตอนนี้ซนสุดๆ เพราะเริ่มคลานไปไหนมาไหนได้แล้ว ต้องคอยเฝ้าดูคอยระวังความปลอดภัยให้ลูกชายคนนี้