ปชช.ลงนามถวายพระพรที่ศิริราชไม่ขาดสาย
![ปชช.ลงนามถวายพระพรที่ศิริราชไม่ขาดสาย](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
บรรยากาศที่ ศาลาศิริราช 100 ปี โรงพยาบาลศิริราช ตลอดช่วงเช้าที่ผ่านมา ยังคงมี ข้าราชการ นักเรียน นักศึกษา หน่วยงานต่าง ๆ และประชาชนทั่วไป ทยอยเดินทางมาถวายพระพร พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวและสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีนาถ อย่างต่อเนื่อง โดยในวันนี้มีหน่วยบัญชาการนาวิกโยธิน คณะผู้บริหารสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน จ.สุราษฎร์ธานี กรมแผนที่ทหาร คณะภริยานายทหาร จปร.รุ่น 17 คณะลูกเสือยุวกาชาด และผู้บังคับบัญชาเขตประเวศ สมาคมต่อต้านโรคมะเร็งแห่งประเทศไทย โรงเรียนอำนวยศิลป์ธนบุรี และประชาชนจากทั่วทุกสารทิศที่พร้อมใจกันเดินทางมาถวายพระพรอย่างไม่ขาดสายพร้อมขอพรให้ทั้ง 2 พระองค์ ทรงหายจากพระอาการประชวรโดยเร็ว