“เขตต์” หวาน ควง “แนท” ปั้มลูกแดนกิมจิ
![“เขตต์” หวาน ควง “แนท” ปั้มลูกแดนกิมจิ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/228/1140109/000.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
แต่งงานกันมานมนาน แถมฮันนีมูลก็ผ่านไปหลายรอบแล้ว แต่ดูเหมือนว่ายังไร้วี่แววจะมีน้องกับเขาซักที งานนี้หนุ่ม เขตต์-ฐานทัพ ไม่รอช้า รีบชวนคุณภรรยาสาวแสนสวยอย่าง แนท-เปรมิกา สวีตไกลถึงประเทศเกาหลี หวานกันขนาดนี้สงสัยจะได้อุ้มน้องสมใจซะที แต่ถ้าจะมีน้องจริงๆมีหวัง หนุ่มเขตต์กับสาวแนท คงได้ตั้งชื่อลูกว่า น้องกิมจิแน่ๆเลย ยังไงทีมข่าว Sanook News จะคอยเป็นกำลังใจให้ทั้งคู่ได้ลูกเร็วๆนะจ๊ะ