เลือกไม่ถูก หมวย “แพนเค้ก” กับหมวย “มีน” น่ารักทั้งคู่เลย
![เลือกไม่ถูก หมวย “แพนเค้ก” กับหมวย “มีน” น่ารักทั้งคู่เลย](http://s.isanook.com/ns/0/ud/228/1143142/111.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เมื่อพูดถึงนางเอกที่มีความน่ารักสดใส หนึ่งในนั้นต้องหนีไม่พ้นสองสาว แพนเค้ก-เขมนิจ กับ มีน-พีชญา เพราะทั้งคู่ต่างก็มีความน่ารัก ความสวย ที่มองยังไงๆก็ไม่มีเบื่อ ยิ่งสาวแพนมาแต่งชุดเป็นสาวหมวย และน้องมีนคนสวยก็มาในชุดสาวเหนือ ในงาน Taste the Taste of Food Passag ที่พารากอน ด้วยแล้ว ยิ่งเลือกไม่ถูก เพราะทั้งคู่ไม่ว่าจะหยิบชุดอะไรมาใส่เป็นอันต้องน่ารักไปซะหมด ไม่เชื่อลองดูจากภาพที่ทีมข่าว Sanook News นำมาฝากสิจ๊ะ ยิ่งมองคุณก็จะยิ่งหลงรักสองสาวมากขึ้นไปอีกว่าม่ะ???
อัลบั้มภาพ 31 ภาพ