ส่อง เต้ย ยิ้มแฉ่ง อเล็กซ์ ใจป้ำพาช้อปสองต่อสอง
![ส่อง เต้ย ยิ้มแฉ่ง อเล็กซ์ ใจป้ำพาช้อปสองต่อสอง](http://s.isanook.com/ns/0/ud/229/1145562/4.1.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ถือเป็นครั้งแรกที่ปาปารัสซี่แชะภาพสุดเอ็กคลูซีฟของคู่รักข้าวใหม่ปลามันพระเอกหน้าใส อเล็กซ์ เรนเดล ขณะควงหวานใจสาวหน้าเด็ก เต้ย จรินทร์พร ไปช้อปปิ้งหน้าระรื่นกันทั้งคู่ เห็นหน้าตาชื่นมื่นแบบนี้แล้ว บอกได้คำเดียวว่า “น้ำตาลยังขม!!” แหม่...ก็คนกำลังอินเลิฟเนาะ จะเหลียวซ้ายแลขวาโลกก็เป็นสีชมพูไปโม้ดดดดด!!!