น้องโยเกิร์ต หวานใจ พีเค น่ารักมาก!!
![น้องโยเกิร์ต หวานใจ พีเค น่ารักมาก!!](http://s.isanook.com/ns/0/ud/229/1145794/4.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ไม่แปลกใจเลยจริงๆ ทำไมพิธีกรหนุ่มอารมณ์ดีอย่าง "พีเค-ปิยะวัฒน์ เข็มเพชร" ถึงได้ออกอาการหลงแฟนสาว "โยเกิร์ต-รวิวรรณ บุญประชม" อย่างหัวปักหัวปำ เพราะล่าสุดทีมข่าว Sanook! News ได้มีโอกาสเจอกับสาวโยเกิร์ตในงาน "Big Festival 2012" ตัวเป็นๆ ซึ่งต้องขอบอกเลยว่าเธอคนนี้ สวย น่ารัก สมคำร่ำลือจริงๆ ทั้งผิวขาว ขายาว ตาโต รอยยิ้มมีสเน่ห์ เรียกได้ว่าครบเครื่องสุดๆ ไปเลยจ้า!!