โน้ต คลอดลูกคนที่2 ตั้งชื่อ น้องดีใจ
![โน้ต คลอดลูกคนที่2 ตั้งชื่อ น้องดีใจ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/229/1147049/note.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เภสัชกรหญิง "โน้ต ณัฐกานต์ ประสพสายพรกุล" อดีตนักร้องดูโอสาวที่รู้จักกันดีในนาม "โน้ต-ตูน" ได้โพสต์ภาพของน้อง "ดีใจ" บุตรคนที่สอง ลงอินสตาแกรมหลังเข้ารับการทำคลอดแบบธรรมชาติ ณ โรงพยาบาลบํารุงราษฎร์ เมื่อช่วงเย็นของวันที่ 9 ตุลาคม 2555 ที่ผ่านมา
ทีมข่าว Sanook! News ก็ต้องขอแสดงความยินดีกับครอบครัวของคุณโน้ต ไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะจ๊ะ