ณเดชน์ว่าไง? หมาก ญาญ่า บินสวีตญี่ปุ่น
![ณเดชน์ว่าไง? หมาก ญาญ่า บินสวีตญี่ปุ่น](http://s.isanook.com/ns/0/ud/229/1147874/9.1.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เห็นภาพแล้วอยากบินตามไปเป็นก้างขว้างคอด้วยอีกคนเลยจ้า ก็"หมาก ปริญ" ควง "ญาญ่า อุรัสยา"น้องสาวคนสวย บินไปเที่ยวประเทศญี่ปุ่น แต่แฟนๆไม่ต้องห่วงค่ะเพราะงานนี้ "หมาก ญาญ่า" ไปพร้อมกลุ่มลูกค้าของรถยนต์ยี่ห้อดังที่ทั้งคู่เป็นพรีเซนเตอร์อยู่
แต่แหม ขนาดไปกันเยอะภาพคู่ยังดูสวีตและน่ารักน่าหยิกสุดๆ ไม่รู้ว่าพี่ชายอีกคนของญาญ่า อย่าง"ณเดชน์ คูกิมิยะ"เห็นภาพแล้วจะว่าไงบ้าง
ขอขอบคุณทุกภาพจากบ้านหมาก@พันทิป