เหตุผลที่ อนันดา ไม่มางานเปิดตัวหนังสือ โดนัท ???
![เหตุผลที่ อนันดา ไม่มางานเปิดตัวหนังสือ โดนัท ???](http://s.isanook.com/ns/0/ud/229/1148125/donut_ananda.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หลายคนคงสงสัยว่าเพราะอะไรเพื่อนชายคนสนิทอย่าง "อนันดา เอเวอร์ริ่งแฮม" ถึงไม่โผล่หน้าไปร่วมแสดงความยินดีในงานเปิดตัวหนังสือของ "โดนัท มนัสนันท์" นั่นก็เป็นเพราะว่าสาวโดนัทเค้าออกปากห้ามไว้ ชนิดที่ว่าหัวเด็ดเท้าขาดยังไงก็ห้ามมา ทั้งนี้ก็เพราะเธอเกรงว่าถ้าหากหนุ่มอนันดามาแล้วจะแย่งความสนใจจากกองทัพนักข่าวไปจากเธอนั่นเอง!!!!
โถๆๆๆ ได้รู้แบบนี้แล้วน่าเห็นใจหนุ่มอนันดา จริงๆ เลย
อัลบั้มภาพ 5 ภาพ