เป้ย ปานวาด คลอดลูกชายแล้ว
![เป้ย ปานวาด คลอดลูกชายแล้ว](http://s.isanook.com/ns/0/ud/229/1149595/4.1.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
กลายเป็นครอบครัวที่สมบูรณ์แบบแล้ว สำหรับสาวเป้ย ปานวาด และ ป๊อป ร.อ.นิธิ บุญยรัตกลิน ที่เช้าวันนี้สาวเป้ย คลอดลูกชายแล้ว โดยมีสามีสุดที่รักคอยดูแลอย่างใกล้ชิด ส่วนลูกชายของทั้งคู่ชื่อเสียงเรียงนามว่าอะไรนั้นคงต้องรอคุณพ่อคุณแม่มือใหม่แจ้งให้ทราบต่อไปนะจ๊ะ
ทีมข่าวบันเทิง Sanook! News ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ