กุ๊บกิ๊บ แรง(ได้)อีก!!! จวกชอบจับผิด
![กุ๊บกิ๊บ แรง(ได้)อีก!!! จวกชอบจับผิด](http://s.isanook.com/ns/0/ud/230/1154258/3.1.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
กุ๊บกิ๊บ สุมณทิพย์ แรงอีกแล้วโพสต์จวก ถ้าชอบจับผิดมากมาเล่น IG ทำไม ไปเล่นเกมส์จับผิดไป ไอ้ฟายยย
เพราะเป็นผู้หญิงตรงๆ สาวกุ๊บกิ๊บ สุมณทิพย์ สุดที่รักของหนุ่มมาริโอ้ ก็เลยมีประเด็นให้คนจับผิดตลอด ล่าสุด เจ้าตัวเลยโพสต์ลงอินสตาแกรมส่วนตัวซะเลยว่า "ถ้ามรึงชอบจับผิดมาก เล่น IG ทำไม ไปเล่น PHOTO HUNT เกมส์จับผิดไป ไอ้ฟายยย" เอ้า!!! พวกชอบจับผิดทราบแล้วเปลี่ยนด่วนจ้าาาา