เต็มตา!! เพี๊ยช กนกลดา กับ เสื้อออกงานไซด์มินิ
![เต็มตา!! เพี๊ยช กนกลดา กับ เสื้อออกงานไซด์มินิ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/230/1154972/600.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ตั้งแต่หันมาเอาดีทางด้านเซ็กซี่สาว เพี๊ยช กนกลดา ก็ไม่เคยทำให้หนุ่มๆ ผิดหวังเลยจริงๆ เพราะล่าสุดขณะที่เจ้าตัวเดินทางมาร่วมเป็นให้กำลังใจนักกีฬาไทยในงานแถลงข่าว "เจ็ตสกีเวิลด์คัพฯ 2012" สาวเพี๊ยซก็จัดเต็มอีกครั้งใน เสื้อสายเดี่ยว คว้านลึก สุดเซ็กซี่ เพื่องานนี้โดยเฉพาะ.. ว่าแต่แต่งเซ็กซี่บ่อยขนาดนี้หวานใจตัวจริงอย่าง หนุ่มมิกกี้ ไม่ออกอาการหึงบ้างรึไงจ๊ะ!!