นิกกี้ พิ้ม ทำแบบนี้แรงไปไหม ??
![นิกกี้ พิ้ม ทำแบบนี้แรงไปไหม ??](http://s.isanook.com/ns/0/ud/231/1156074/600.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หายหน้าหายตาจากวงการไปซะนาน กลับมาครั้งนี้เจ้าพ่อเซ็กซี่ฉายาเก้านิ้วอย่าง นิกกี้ พิ้ม ก็เลยขอจัดเต็มเพื่อทวงบรรลังก์ความฉาวกันสักหน่อย ด้วยการนัวเนียสองนางแบบสาวในมิวสิควีดีโอเพลงใหม่ จุดซ่อนเร้น กลางตลาดนัดรถไฟ ต่อสายตาทีมงานและนักข่าวเกือบ 50ชีวิต รวมถึงแฟนสาวไฮโซแพรว ที่ยืนให้กำลังใจอยู่ไม่ห่างอีกด้วย... เรียกได้ว่าพ่อหนุ่มคนนี้แรงเสมอต้นเสมอปลายจริงๆ จ้า!!!