ปีหน้าป่ะหล่ะ! นก สินจัย ร้องอยากถ่ายแบบชุดว่ายน้ำแล้ว
![ปีหน้าป่ะหล่ะ! นก สินจัย ร้องอยากถ่ายแบบชุดว่ายน้ำแล้ว](http://s.isanook.com/ns/0/ud/231/1156954/nok01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ไปเกาะนาคาน้อย จ.ภูเก็ต เพื่อร่วมงานปาร์ตี้ฉลองแต่งงานของ"แอน อลิชา" และ "ภูริ หิรัญพฤกษ์" งานนี้"นก สินจัย" เลยไม่พลาดควงลูกสาว"บอม ฑิชากร เปล่งพานิช" และเพื่อนๆร่วมแก๊งไปนอนอาบแดดเล่นน้ำทะเลให้ผิวแทน และยังแชะภาพใส่ชุดว่ายน้ำโชว์หุ่นเป๊ะ ฝากคำถามไปถึงช่างภาพชื่อดัง"ใหญ่ อมาตย์" ว่า"ปีหน้าป่ะหล่ะ" เอ้า!!! แฟนคลับเตรียมเก็บเงินซื้อนิตยสารหน้าปก"นก สินจัย" ล่วงหน้าได้เลยจ้า
อัลบั้มภาพ 6 ภาพ