แอบส่อง!! วิธีแสดงความรักของ พีเค ปิยะวัฒน์
![แอบส่อง!! วิธีแสดงความรักของ พีเค ปิยะวัฒน์](http://s.isanook.com/ns/0/ud/231/1157324/600.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ดูเหมือนช่วงนี้พิธีกรอารมณ์ดี พีเค ปิยะวัฒน์ จะขยันเอาใจแฟนนางแบบ โยเกิร์ต รวิวรรณ ซะเหลือเกิน เพราะเท่าที่ดูจากภาพในอินสตาแกรมของหนุ่มคนนี้แล้วก็ต้องขอบอกเลยว่า โลกของพีเคตอนนี้เป็นสีชมพูจริงๆ เท่านั้นไม่พอเจ้าตัวยังทุ่มทุนไล่ซื้อแมกกาซีนทุกฉบับที่สาวโยเกิร์ตถ่ายแบบอีกด้วย เห็นทีงานนี้ที่หนุ่มพีเคบอกว่า รักจริงหวังแต่ง คงจะเป็นเรื่องจริงสินะ ...