ย้อนดูพัฒนาการความหล่อของติ๊ก เจษฎาภรณ์
![ย้อนดูพัฒนาการความหล่อของติ๊ก เจษฎาภรณ์](http://s.isanook.com/ns/0/ud/231/1157920/6.1.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เป็นพระเอกที่ฮอตฮิตตลอดกาลถึงแม้จะแต่งงานไปแล้ว แต่ถ้ามีคนพูดถึงพระเอกในดวงใจ พระเอกที่หล่อที่สุด ก็จะมีชื่อผู้ชายคนนี้อยู่เสมอ สำหรับ"ติ๊ก เจษฎาภรณ์ ผลดี" ดารานักแสดงชื่อดังที่แจ้งเกิดจากบท แดง ไบเล่ จากภาพยนตร์เรื่อง 2499 อันธพาลครองเมือง เจ้าของวลีฮิต "เป็นเมียเราต้องอดทน"
ล่าสุด พี่ติ๊กของสาวๆ กลับมาเล่นหนังอีกครั้งในเรื่อง"มนุษย์เงินเดือน" ทีมข่าวบันเทิง Sanook! News เลยถือโอกาสนี้ พาทุกคนไปย้อนดูพัฒนาการความหล่อของพระเอกชื่อดัง "ติ๊ก เจษฎาภรณ์" กันค่ะ
ขอขอบคุณภาพจาก กระทู้คุณวานรินทร์ ห้องเฉลิมไทย pantip