อัยย่ะ! เมื่อ นางร้าย 'เจมี่ บูเฮอร์' ขออวดหุ่นเป๊ะ
![อัยย่ะ! เมื่อ นางร้าย 'เจมี่ บูเฮอร์' ขออวดหุ่นเป๊ะ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/231/1159995/untitled-1_copy.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เป็นอีกหนึ่งนางร้ายที่คนรักมากมาย สำหรับสาวลูกครึ่ง "เจมี่ บูเฮอร์" แต่ช่วงหลังๆ เราไม่ค่อยเห็นผลงานละครของสาวคนนี้เท่าไหร่ อันนี้ก็ไม่รู้ว่าเพราะอะไร แต่ที่แน่ๆ ณ จุดนี้ สาว "เจมี่ บูเฮอร์" ยังหุ่นเป๊ะมาก แบบดาราฮอตๆบางคนยังต้องอาย
ขอขอบคุณภาพจากอินสตาแกรม "เจมี่ บูเฮอร์"
อัลบั้มภาพ 7 ภาพ