พิ้งกี้ เซ็ง ข่าวเม้าท์จู๋จี๋ เป๊ก สัญชัย ที่หาดใหญ่
![พิ้งกี้ เซ็ง ข่าวเม้าท์จู๋จี๋ เป๊ก สัญชัย ที่หาดใหญ่](http://s.isanook.com/ns/0/ud/232/1163321/pinky01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
นางเอกตาคม พิ้งกี้ สาวิกา ต้องเซ็งอีกรอบกับข่าวเม้าท์สนั่นว่าแอบไปเจอ เป๊ก สัญชัย สามีของเมียมือเรคคอร์ด ธัญญ่า ธัญญาเรศ ที่สนามบินหาดใหญ่ แต่เจ้าตัวประกาศชัดว่า เธอไม่ได้ไปหาดใหญ่มานานมากแล้ว
"รู้สึกจะเห็นกี้หลายที่มาก เห็นบนเครื่องบินบ้าง แอร์โฮสเตสมาบอก เห็นนั่งจู๋จี๋กันบนเครื่อง เห็นเดินอยู่ที่สนามบินบ้าง ก็ไม่รู้ว่าเขาจะเม้าท์อะไรกันค่ะ เราก็ไปห้ามคนอื่นคิดไม่ได้เนอะ กี้ก็อยู่แต่กับคุณแม่ค่ะ ไม่ได้ไปไหนเลย ไม่ต้องเป็นห่วงหรือกังวลแทนว่าจะไปหาใคร กี้มีครอบครัว มีงานต้องทำค่ะ แล้วนี่เดี๋ยวกี้มีงานต้องไปทำที่หาดใหญ่ ก็ไม่รู้ว่าจะมีใครเห็นอะไรแบบนี้อีกหรือเปล่า (ขำ)"
อัลบั้มภาพ 6 ภาพ