ผกก.บางคนที ส่งผู้ต้องสงสัยตรวจดีเอ็นเอ
![ผกก.บางคนที ส่งผู้ต้องสงสัยตรวจดีเอ็นเอ](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
พ.ต.อ.ประพาศ อินตา ผกก.สภ.บางคนที จ.สมุทรสงคราม เปิดเผย ไอ.เอ็น.เอ็น. ว่า ความคืบหน้าการติดตามล่าตัวคนร้าย ที่ก่อเหตุ ข่มขืนต่อเนื่องถึง 3 ราย ผู้หญิงสูงอายุในเขต อ.บางคนที จ.สมุทรสาคร และได้ก่อคดีฆ่าอย่างโหดเหี้ยมอีกหนึ่งคดี ซึ่งความหวาดกลัวให้กับประชาชนนั้น ล่าสุด ตำรวจบางคนที ได้รวบตัวผู้ต้องสงสัย ไว้แล้ว 3-4 ราย และได้ส่งตรวจพิสูจน์ดีเอ็นเอ กับตำรวจพิสูนจ์หลักฐานไปแล้ว โดยผลการตรวจ คาดว่า จะทราบผลในเย็นวันนี้ (18 ม.ค.) ซึ่งหากว่าผล ดีเอ็นเอ ตรงกับผู้ต้องสงสัยรายใด ก็จะแจ้งข้อกล่าวหาทันที และปิดคดีที่ชาวบ้านหวาดผวาได้ด้วย