อกหักหรือเปล่า? “มิ้นท์ ณัฐวรา” ผอมเว่อร์!
![อกหักหรือเปล่า? “มิ้นท์ ณัฐวรา” ผอมเว่อร์!](http://s.isanook.com/ns/0/ud/233/1165425/untitled-2_copy.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ช่วงนี้ดูเหมือนว่านางร้ายหน้าหวานอย่าง "มิ้นท์ ณัฐวรา" ที่กำลังมีผลงานละครเรื่อง "แรงปรารถนา" จะดูซูบผอมผิดหูผิดตา ไม่รู้ว่าผอมเพราะต้องคุมน้ำหนัก หรือผอมเพราะเพื่อนชายคนสนิทอย่าง "หมาก ปริญ" แอบปันใจไปจีบสาวนอกค่ายกันแน่ ยังไงก็ดูแลสุขภาพด้วยนะจ๊ะ หนุ่มๆทั้งประเทศเค้าเป็นห่วง!!