หมออ้อย ควงแฟนหนุ่ม สวีทหวานอันดามัน
![หมออ้อย ควงแฟนหนุ่ม สวีทหวานอันดามัน](http://s.isanook.com/ns/0/ud/233/1169868/aoi01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ความรักกำลังเบิกบานสุดๆ เชียว สาวเจนี่ หรือ หมออ้อย จุฑารัตน์ ที่ช่วงเทศกาลตรุษจีนที่ผ่าน ควงแฟนหนุ่ม นพ ไปเที่ยวดื่มด่ำหวานฉ่ำ ณ ทะเลอันดามัน โพสต์ภาพลงในอินสตาแกรมให้แฟนๆ ได้อิจฉาตาร้อน แบบนี้ไม่รู้ว่า 14 กุมภาวันวาเลนไทน์ จะสวีทหวานเลี่ยนกันกว่านี้หรือเปล่า
เห็นหวานเจี๊ยบกันขนาดนี้ เห็นที หมออ้อย คงต้องเฝ้ารอฤกษ์ดีวันดีซะแล้ว ไม่แน่ หนุ่มนพ อาจจะเตรียมออกปากขอแต่งงานอยู่หรือเปล่า เดี๋ยวจะน้อยใจคู่คนรักเก่า มิกกี้ กับ เพี๊ยซ ที่คู่นั้น ใกล้จะถึงวันวิวาห์เข้ามาทุกทีแล้ว...