น่ารักอ่ะ! น้องบิ๊ว หวานใจแจ๊ค แฟนฉัน
![น่ารักอ่ะ! น้องบิ๊ว หวานใจแจ๊ค แฟนฉัน](http://s.isanook.com/ns/0/ud/234/1170834/vvv6.1.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
สงสัยเพราะเป็นหนุ่มหล่อ? รวยอารมณ์ขันแน่ เลยทำให้ "แจ๊ค แฟนฉัน" มีหวานใจเป็นสาวหมวยหน้าตาน่ารัก นามว่า "น้องบิ้ว" ล่าสุด หนุ่มแจ๊ครับปริญาที่มหาวิทยาลัยรังสิต พี่ๆในวงการบันเทิงก็แห่ไปร่วมยินดีกันเพียบ รวมถึงพิธีกรชื่อดังอย่าง"วู้ดดี้" ที่ขโมยซีนแอบหอมแก้มน้องบิ้วซะงั้น มีแฟนทั้งขาวทั้งหมวยอย่างนี้หนุ่มๆ อิจฉาไหมคะ???