สเตฟาน รับเต็มปาก ทับทิม เป็น "แฟน"
![สเตฟาน รับเต็มปาก ทับทิม เป็น "แฟน"](http://s.isanook.com/ns/0/ud/234/1171774/tim01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
มีเวลาว่างเมื่อไหร่ หนุ่ม สเตฟาน ฐสิษฐ์ เป็นต้องดอดไปเฝ้าหวานใจสาว ทับทิม อัญรินทร์ ที่กองละครตลอด แต่พอขอสัมภาษณ์ ทั้งคู่กลับบอกไม่พร้อมให้สัมภาษณ์คู่กัน โดยหนุ่มสเตฟานก็ยืดอกยอมรับแบบแมนๆ ว่าที่ต้องแวะมาหาสาวทับทิมที่กองละครบ่อยๆ เป็นเพราะไม่ค่อยมีเวลาเจอกันนั่นเอง
"ไม่ได้มาเฝ้าครับ ผมมาหา มาใช้เวลาอยู่ด้วยกันที่กองละคร พอดีเวลาไม่ค่อยตรงกัน บ้านก็อยู่ไกลกันด้วย มาเจอกันยากครับ เขาถ่ายละครตั้ง 2 เรื่อง ก็มาหาที่กองถ่ายก็ได้ ถ้าวันไหนเราว่างๆ เพราะเราเป็นผู้ชาย มาหาผู้หญิงที่กอง จะดูโอเคกว่าผู้หญิงไปหาเราที่กองเอง ความสัมพันธ์ตอนนี้ก็ดีครับ ดีขึ้นเรื่อยๆ ผมก็ใช้คำว่า แฟน กันแล้วครับ"
ส่วนทางฝั่ง สาวทับทิม ก็ชี้แจงว่า "ไม่ได้เปิดตัวอะไรเลยค่ะ อย่างที่บอกไปตั้งแต่แรกว่าเราใช้ชีวิตตามปกติอยู่แล้ว เพราะฉะนั้นมันก็จะไม่ต้องมาคอยระวังระแวง ปิดบังอะไรกันคะ" - ไนน์เอ็นเตอร์เทน