"หม่อมแม่" โผล่เซอร์ไพรส์"ชายหมู"
!["หม่อมแม่" โผล่เซอร์ไพรส์"ชายหมู"](http://s.isanook.com/ns/0/ud/234/1172176/untitled-1.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หม่อมดุษฎี บริพัตร ขึ้นมอบดอกไม้พร้อมหอมแก้ม ม.ร.ว.สุขุมพันธุ์ บริพัตร บุตรชาย ผู้สมัคร ผู้ว่าราชการกรุงเทพมหานคร พรรคประชาธิปัตย์ หมายเลข16พร้อมกับเต้นตามจังหวะเพลงของพรรคประชาธิปัตย์ ท่ามกลางเสียงปรบมือจากประชาชนที่มาเข้าร่วมฟังเวทีปราศรัยใหญ่ หาเสียงโค้งสุดท้าย เลือกตั้งผู้ว่าฯกทม. ของพรรคประชาธิปัตย์ ที่ สวนสาธารณะเบญจศิริ สุขุมวิท กทม. เมื่อวันที่ 2 มีนาคม ที่ผ่านมา