ยังหวานอยู่ “เกรซ กาญจน์เกล้า” โต้ถอยห่าง “ก้อง กรุณ”
![ยังหวานอยู่ “เกรซ กาญจน์เกล้า” โต้ถอยห่าง “ก้อง กรุณ”](http://s.isanook.com/ns/0/ud/234/1172560/untitled-1_copy.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
คบกันอยู่ดีๆก็มีข่าวว่าดาราโอโม่ "เกรซ กาญจน์เกล้า" ลดความสัมพันธ์กับ "ก้อง กรุณ" ซะแล้ว แต่งานนี้สาวเกรซได้ออกมาแก้ข่าวว่าทั้งหมด ในงานเปิดตัวร้านเพชร "C2 Accessories Harlem Shake Opening Ceremony Project by ชูชัย ชัยฤทธิเลิศ" ว่าไม่เป็นความจริง ยังหวานกันเหมือนเดิม ถึงแม้จะเจอกันน้อยลงแต่ก็โทรคุยกันทุกวัน
มีข่าวว่าตอนนี้เกรซห่างกับก้อง กรุณแล้ว
"ไม่ค่ะ เหมือนเดิม ปกติเท่าไหนก็เท่านั้น ที่ไม่ค่อยเจอกันเพราะเกรซถ่ายละคร 2 เรื่อง แล้วพี่ก้องก็ถ่ายละครด้วย ต่างคนต่างทำงาน อาจจะไม่ได้มีเวลาไปเดินช้อปปิ้ง ไปกินอะไรกัน เหมือนที่เคยทำ"
เชื่อแล้วจ้าว่ายังรักกันดีอยู่ ขาเม้าท์ทั้งหลายเลิกเม้าท์ว่าคู่นี้เลิกกันได้แล้วนะจ๊ะ
อัลบั้มภาพ 7 ภาพ